Chuyển đến nội dung
Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô ẤyĐã có 10 tập

Hào môn · Đô thị

Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô Ấy

Xem ngay
Đã có 10 tập · Thoại tiếng Anh · Tập mới sắp ra mắt · 2026-10-12 cập nhật

Nội dung Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô Ấy

Tên gốc: 碎骨之悔

Nội dung chữ trên trang đã được dịch. Âm thanh và phụ đề tùy theo từng video.

Danh sách tập Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô Ấy

Đã có 10 tập · Thoại tiếng Anh · Tập mới sắp ra mắt

Chạm vào tập để xem

Đã có 10 tập · Thoại tiếng Anh · Tập mới sắp ra mắt

Đã có 10/60 tập

Các tập bị khóa chưa được phát hành. Chạm vào một tập để cho chúng tôi biết bạn muốn xem.

  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5
  6. 6
  7. 7
  8. 8
  9. 9
  10. 10
  1. Tập 1 · Khởi ĐầuBị bắt cóc và sát hại dã man, Nora trở về nhà dưới dạng linh hồn, chỉ để chứng kiến cảnh cha mẹ mình – những sĩ quan cảnh sát – đang hết mực cưng chiều cô con gái nuôi. Sau đó, họ được triệu tập đến hiện trường để giám định một thi thể bị tàn phá...
  2. Tập 2 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 2 trực tuyến.
  3. Tập 3 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 3 trực tuyến.
  4. Tập 4 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 4 trực tuyến.
  5. Tập 5 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 5 trực tuyến.
  6. Tập 6 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 6 trực tuyến.
  7. Tập 7 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 7 trực tuyến.
  8. Tập 8 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 8 trực tuyến.
  9. Tập 9 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 9 trực tuyến.
  10. Tập 10 · Câu chuyện tiếp diễnXem miễn phí tập 10 trực tuyến.

Bạn muốn xem tập này?

Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô Ấy · Tập

Tập này chưa được phát hành. Hãy cho chúng tôi biết bạn muốn xem để giúp lên kế hoạch cập nhật.

Không cần tài khoản. Lời nhắn của bạn là riêng tư, chỉ đội ngũ của chúng tôi xem được.

Tin mới trên Telegram ↗

Có thể bạn sẽ thích

Khám phá phim →

Có thể bạn cũng thích

Thông tin xem phim

Viewing facts and evidence

Published clips / missing catalog slots
10 / 50
Release completeness
partial
Continuous viewing path (episodes / seconds)
10 / 1288.239
Published duration / full-work duration (seconds)
1288.239 / Unknown
Audio / subtitles across all published clips
en / No common subtitle language
Subtitles available on at least one published clip
en
Characters
Unknown
#TypeDuration (s)AudioSubtitles
1episode157.653enUnknown
2episode103.764enen
3episode188.075enen
4episode108.066enen
5episode135.606enen
6episode149.978enen
7episode105.256enen
8episode68.479enen
9episode108.009enen
10episode163.353enen
Structured public facts
{
  "title": {
    "id": "114056",
    "title": "Muôn Vàn Hối Tiếc Cho Di Cốt Rải Rác Của Cô Ấy",
    "synopsis": "Bị bắt cóc và sát hại dã man, Nora trở về nhà dưới dạng linh hồn, chỉ để chứng kiến cảnh cha mẹ mình – những sĩ quan cảnh sát – đang hết mực cưng chiều cô con gái nuôi. Bi kịch càng thêm đau lòng khi họ được triệu tập đến hiện trường để giám định một thi thể bị tàn phá khủng khiếp. Sự thật kinh hoàng vỡ òa: nạn nhân chính là Nora, đứa con ruột thịt mà họ đã vô tâm lãng quên suốt bấy lâu. Nỗi hối hận muộn màng ấy giờ đây đã quá trễ, để lại di cốt của cô rải rác trong đau thương và nước mắt không thể nguôi ngoai.",
    "page_language": "vi",
    "page_languages": [
      "zh",
      "en",
      "zh-Hant",
      "ja",
      "id",
      "es",
      "ru",
      "ar",
      "fr",
      "pt",
      "vi",
      "th"
    ],
    "genres": [
      {
        "id": "haomen",
        "label": "Hào môn"
      },
      {
        "id": "dushi",
        "label": "Đô thị"
      }
    ],
    "published_episode_count": 10,
    "catalog_episode_count": 60,
    "missing_episodes": [
      11,
      12,
      13,
      14,
      15,
      16,
      17,
      18,
      19,
      20,
      21,
      22,
      23,
      24,
      25,
      26,
      27,
      28,
      29,
      30,
      31,
      32,
      33,
      34,
      35,
      36,
      37,
      38,
      39,
      40,
      41,
      42,
      43,
      44,
      45,
      46,
      47,
      48,
      49,
      50,
      51,
      52,
      53,
      54,
      55,
      56,
      57,
      58,
      59,
      60
    ],
    "full_episode_count": 10,
    "opening_clip_count": 0,
    "completeness": "partial",
    "media_types": [
      "episode"
    ],
    "published_duration_seconds": 1288.239,
    "known_published_duration_seconds": 1288.239,
    "complete_work_duration_seconds": null,
    "audio_languages": [
      "en"
    ],
    "subtitle_languages": [],
    "continuous_viewing": {
      "episodes": [
        1,
        2,
        3,
        4,
        5,
        6,
        7,
        8,
        9,
        10
      ],
      "episode_count": 10,
      "duration_seconds": 1288.239,
      "known_duration_seconds": 1288.239,
      "audio_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_languages": [],
      "audio_filter": null,
      "subtitle_filter": null,
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/"
    },
    "available_subtitle_languages": [
      "en"
    ],
    "language_scope": "all_published_media",
    "available_subtitle_scope": "any_published_media",
    "updated_at": "2026-10-12T18:25:22.683Z",
    "sources": [
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/detail/114056/",
        "kind": "publisher_catalog"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:39:55+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-2/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:02+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-3/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:07+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-4/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:11+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-5/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:17+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-6/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:56:36+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-7/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:27+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-8/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:32+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-9/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:43+00:00"
      },
      {
        "url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-10/",
        "kind": "measured_media",
        "measured_at": "2026-10-08T06:40:46+00:00"
      }
    ],
    "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/",
    "featured": false,
    "enrichment": null
  },
  "episodes": [
    {
      "number": 1,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 157.653,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [],
      "subtitle_kind": null,
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:39:55+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/"
    },
    {
      "number": 2,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 103.764,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:02+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-2/"
    },
    {
      "number": 3,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 188.075,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:07+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-3/"
    },
    {
      "number": 4,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 108.066,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:11+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-4/"
    },
    {
      "number": 5,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 135.606,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:17+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-5/"
    },
    {
      "number": 6,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 149.978,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:56:36+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-6/"
    },
    {
      "number": 7,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 105.256,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:27+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-7/"
    },
    {
      "number": 8,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 68.479,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:32+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-8/"
    },
    {
      "number": 9,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 108.009,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:43+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-9/"
    },
    {
      "number": 10,
      "media_type": "episode",
      "duration_seconds": 163.353,
      "audio_language": "en",
      "subtitle_languages": [
        "en"
      ],
      "subtitle_kind": "burned_in",
      "subtitles_updated_at": null,
      "measured_at": "2026-10-08T06:40:46+00:00",
      "watch_url": "https://huangguodrama.ai/vi/video/114056/ep-10/"
    }
  ]
}

Source: publisher catalog and per-file media measurements. Page language does not establish media language.

Góp ý và mong muốn

Bạn muốn xem gì tiếp theo?